EXTRA LIVE STRAIGHT TALK:- The Art of PAJAMA by @zarithebosslady I mean le “PAJAMA” from le AKILI KUBWAZZZ ndio maana ataendelea tu kutunyooshea Dada zetu mpaka mtakapofunguka akili na kujua a real Super Star ni lazima akuachie Sababu ya kumjadili kila siku kwa mazuri au kwa mabaya the idea ni lazima umtaje kila siku ….hakuvaa hii nguo kwa bahati mbaya lakini AKILI NDOGO baada ya kupigwa kipigo cha mbwa mwizi kama kawaida ya Akili zao ndogo wameamua kujiliwaza na maneno ya “PAJAMA” …ingekuwa akili kubwa wangejiuliza kapiga pesa ngapi lakini akili ndogo wanalilia “PAJAMA” ndio Masikini ya Mungu uwezo wetu wengi wa kufikiri unapoanzia na kuishia so sad …ndio maaana ya AKILI KUBWAZZZ na ndogo huyu dada ataendelea kutunyooshea hawa Wadadaz wetu mpaka akili iwakae sawa ….hahahaha ..eti “PAJAMA” wewe unavaa Pajama kulala wenzako wanaenda kupigia pesa wanakuacha unacheka na mausingizi ya pajama zako ….hahahaha ….kweli WAJINGA NDIO WALIWAO!…tutabakia kucheka cheka na PAJAMA wao wanakuja kupiga pesa!….yaani Mganga aliyeturogea dada zetu sijui kabaki kwa Babu Loliondo U know!…..ZARI PLEASE NEXT TIME.NJOO UMEVAA GUNIA UTUKOMESHEE HAWA MBURULAZZZ WACHACHE WASIOJITAMBUA! – le Mutuz