The Recovery Process baada ya kuumizwa kwenye Mapenzi guys MAUMIVU ya Mapenzi ni LAZIMA kwa binadam kwa sababu ni lazima Upende na ni lazima Ufanye Dhambi kabla ya NDOA na kama ulikuwa hujui ni having Sex kabla ya Ndoa ni a Crime against God you can cry andk jump lakini accept it Dhambi ikifanyika Mshahara wake unakuwa ni MAUTI yaani utalipa tu tena Big time na the Worst of All ni Sex na Mke au Mume wa Mtu malipo yake ni MAUMIVU MAKALI SANA mbele ya maisha yako na infact Mungu huwa hana haraka anaweza akakuacha ukasahau kabisa ukaja kuolewa na Familia kabisa then Boom Divorce au Mume au Mke wako anaku Cheat unagundua unaanza kulia lia kama mtoto mdogo kumbe umesahau kuwa huko nyuma na wewe uliwahi kuumiza mtu kwa kutembea na Mke wake au Mume wa Mtu …Mungu hajawahi kuwa mjinga wa kukuruhusu ufanye Dhambi hapa Duniani ukiwa mzima halafu ukailipie ukiwa umekufa ardhini HAPANA unailipia hapa hapa ukiwa mzima …now hakuna Maumivu magumu sana kama ya Mapenzi kwa sababu at its the source ni FEAR yakikukuta unaingiwa na UOGA wa KUKATALIWA hukutegemea wala hukujitayarisha ingawa uliona Dalili lakini ukazikataa kwa sababu ya Mapenzi na kwa sababu you were not trained kukubali Ukweli in your life na mara nyingi haya hutukuta Wanaume kwa Sababu Wanawake huwa ni wepesi sana kujua mapema sana kuwa the relationship haipo sawa so huanza mapema kutafuta Security au Spare kwa msaada wa wenzao kwa sababu wana hasira huwa ni mtego tu wanakuchimbia Mamen ambaye hujielewi upo kwenye mapenzi kichwa kichwa bila Reservations wala kutumia Akili kidogo unaruhusu Moyo ukuongoze unakuja kupigwa kiboko …guys yakikukuta ni muhimu sana kuongea na marafiki wa karibu sana ambao unawaamini na please do anything mradi usivunje Sheria au maadili ukiweza lia machozi piga kelele mradi Maumivu yatoke ila uwe na lengo moja la msingi la KUTOKURUDI ULIKOUMIZWA …kwa sababu una FACT ama sivyo utaumia na utarudia tena ulipoumizwa yaani matapishi yako utaumia tena hakuna muda maalum wa Kumaliza Maumivu kuna wanaochukua muda mrefu na kuna kama mimi ambao tukishakutana na FACT ni siku chache hadi Wiki moja tu inatosha and we move on …PART 4 KESHO DALILI ZA A CHEATER!

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here