MY AMERICAN EXPERIENCE” nikaanza Dating tena baada ya kuacha kwa muda mrefu sababu ya kuteswa na kivuli cha Ericka nikaanza na Msichana Nigga kwenye picha kwa jina Antoniette with experience ya Ericka nilikua ninayo idea tayari ingawa huyu now was Black ni tofauti kabisa alikua anafanya kazi ila anaishi na Mama yake mzazi aliyekua na Uwezo mkubwa sana wanaishi Uzunguni North mimi ninaishi South in USA always kuna hiyo Class ya North kwa wenye Uwezo na South kwa Masikini pia alikua na Dada zake 2 Mmoja Light Skin na mwingine Mweusi …Katika kutumia rule ya Divide and Rule yaani kuwagawanya Weusi ili wawatawale sawa sawa Wazungu walifanya makosa ya kibinadam ya kutembea na Watumwa wakaishia kuzaa watoto ma Half Cast kuziba Aibu yao Wazungu wakaanza kuwa treat wale watoto wao tofauti na Watumwa wengine wakawafanya Superior kuliko wenzao weusi kabisa ni Ugonjwa walipandikiza kwa weusi mpaka leo wa kuamini Half Cast ni bora recently nimeanza kuona Ugonjwa huu ukiingia mpaka Bongo na kama ilivyo USA kwenye Movies na Music Videos msichana mzuri lazima awe Mweupe …so Blacks karibu wote huwa ni lazima wawe na mtoto mmoja Half Cast ambaye Mama aliamua kwa makusudi kuzaa na Mzungu au Bwana mweupe ili apate mtoto mmoja mweupe so huyu ndiye anakuwa kipenzi cha Mama always kuliko wote wengine cause ni mweupe na yeye anakua na majivuno ya ajabu sana so my Babe naye alikua na Dada mmoja kwa jina Shawn mweupe ila urefu wangu na kupiga kazi sana ukamfanya huyu Dada mtu anipende sana na kwa sababu yeye alinipenda na Mama mzazi naye akawa hana Choice ila kunipenda so na Antoinette naye akanipenda sana ….ila hakua na Elimu kubwa ingawa alikua na kazi nzuri ya Serikali now Shawn akaanza kunishauri nihamie nyumbani kwao kwa vile hawana Mwanaume kwenye nyumba nikaanza kutafakari idea huku nikijiuliza maswali mazito sana ya maana halisi ni kua MARIO yaani nataka kutunzwa na Mwanamke na familia yake nilikua najichekea mwenyewe peke yangu nikakumbuka mafundisho ya Jandoni kua Mwanaume huwezi kutunzwa na Mwanamke how can I do that now? ..but nikihamia kwao nitaokoa Dola 1,000 za kodi ya nyumba kila mwezi JE NIHAMIE AU NISIHAMIE?

SHARE
Previous article
Next articleMAJERUHI WA YANGA WAANZA KUREJEA