MY AMERICAN EXPERIENCE” so my best friend Bezo kumbe ni a Drug Dealer na a “SNITCH” ni Wakala wa Polisi NYPD hapa Bongo nimesikia sana Vijana wakiitana hili jina lenye maana kubwa sana kwa Niggaz bila hata ya kujua maana yake kwamba kule USA kuitwa “SNITCH” mtaani ni sawa na kuhukumiwa kifo maana the Crew wa mtaani wakishakujua tu wanaanza kukutafuta kukuua hamna msalie wala suluhu utakufa tu watakuvizia mpaka watakuua …HOW YOU BECOME A SNITCH? ni kama Bezo alivyokua anafanya yaani a Double dealings unashirikiana na wenzako Niggaz halafu unaenda kuwauza kwa Polisi au unafanya uhalifu na wenzako Polisi wanakuwahi kukukamata kabla ya wenzako ukifika Polisi wanakupa a deal ukiwataja wote mliohusika utapunguziwa adhabu au utaachiwa kabisa kua huru ..kwa kawaida hua ni mtego wa makusudi unakua umetegewa na wenzako wanaotaka kukupima uwezo wako wa kuhimili maumivu ya kupigwa Polisi bila kuwataja wenzako now Polisi wakija mtaani tu kumkamata mwingine habari inaambazwa mtaa mzima kua wewe ni a “SNITCH” you are dead kabla ya kukuua kila unapopita mtaani hakuna anayekusemesha hata kina Mama wote wanakuchunia haitapita Wiki utaokotwa umekufa kwa kupigwa risasi nyingi mdomoni ni inshara kua una mdomo mrefu sana ndio maana umeuliwa …siku moja nikiwa na the Crew mtaani East 3rd Street mtaa uliokua unaogopewa sana in the Hood kaka yake Myers yaani Heavy D akapigwa risasi na kufa hapo hapo ni risasi aliyolengwa Heavy D ambaye then hakuwa Star ila ni underground lakini kumbe Niggaz walishaona mbali kua one day atatoboa so ule ule Wivu na Chuki zao wakaamua kumuua wakamkosa lakini baadaye siri ikatoka kua ni Bezo ndiye aliyekua behind the homicide .. my God ilikua ndiyo siku yangu ya mwisho kumuona tena Bezo kwani alitoroka na kukimbilia kwao Jamaica nilitikisika sana ile siku cause ilikua ni mara yangu ya kwanza kuona binadam anakufa live tena kwa risasi at some point Gololi za macho yake zilianza kuzunguka nonstop ndani ya mboni za macho yake ukawa ndio mwanzo na mwisho wangu kuhang out na Niggaz nikaamua kutokurudi tena mtaani infact nikaanza kumuogopa hata mbebezz wangu Antoinette cause nilijua at the end of the day she is a Nigga now nitamuachaje? .ITAENDELEA!