The FACT are Kifo cha msichana mdogo juzi kimetokana na Askari aliye panic baada ya kushambuliwa kwa Mawe na Wafuasi wa Chama cha Upinzani wakiongozwa na Kiongozi wao Mmoja maarufu aliyeishia kujificha ndani ya nyumba ya Raia na hatimaye kuwakimbia Polisi waliokua wanamsaka na kwenda kujificha na mpaka sasa Polisi bado wanamsaka ..MY HEART GOES TO THE FAMILY YA THE GIRL …ambaye alikua kwenye Dala Dala na hakua na uhusiano wowote na fujo za wafuasi wa hicho Chama… again MUNGU AWATANGULIE FAMILIA YA MSICHANA NA AMUWEKE PEPONI AMEN!…..I mean binadam tulioenda Shule hatuwezi kuchezewa na Wanasiasa wanaotaka kutuvurugia amani na kama kawaida nimeshitushwa sana na maneno mengi yaliyoandikwa na watu wengi niliokuwa nikiwaaamini kwamba ni watu wenye uwezo mkubwa wa kufikiri humu Instagram …I mean Wabongo tunaigiza mno mambo tusiyoyajua kuna siku waliuliwa Askari Sita kwenye wizi wa Benki sikuona mtu hata mmoja Instagram akipost kulalamikia Majambazi infact kuna wakati watu hapa walianza kutumia Mauaji ya Kibiti kama utani vile utaona mtu anaandika andika halafu anamalizia na Kibiti kama utani now ninajiuliza WHY? ….I mean Polisi wanatulinda kila siku tunapofanya events zetu tunaomba Ulinzi wa Polisi sheria ya Maisha ipo clear kwenye Mzuri lazima yawepo na Mabaya I mean Polisi aliyerusha risasi kwa panic ya kupigwa Mawe kama alitumwa kwa nini asimpige Kiongozi wa Chadema aliyekua anaongoza hizi fujo? I mean the idea ilikua kuubadilisha Uchaguzi uwe kilio cha mwananchi kufa sababu hicho chama kazi yake ni kutafuta kura Instagram na kutafuta Sympathy za Social Media badala ya kutafuta kuta mtaani …sasa hivi wamekaa wanafurahia sana na hizi kelele za wananchi kumlilia Msichana Instagram kwao gharama ya kifo cha Msichana kwa ajili ya malengo yao ya Kisiasa na kuvuruga amani sio tatizo kabisa na Masikini ndugu zangu wengi mpaka tunaowaamini wameingia kwenye muziki wasioujua Producer wake …MUNGU AIBARIKI TANZANIA NA MUNGU AMREHEMU MSICHANA ALIYEPOTEZA MAISHA YAKE BILA KUHUSIKA NA SIASA WALA UCHAGUZI…BWANA ALITOA NA BWANA AMETWAA LIHIMIDIWE JINA LA MUNGU! AMEN!……GUYS ANDIKA ANYTHING YOU WANT HAPA HATUOGOPI FREE SPEECH! – le Mutuz

SHARE
Previous article
Next article