The Art of The King Of Freedom of Speech I am a free minded King Of All Bongo Social Media Network ninasema Nyumbuzzz you are all zero brain mimi sipo hapa kuwabembeleza HAPANA ninawapa doze tu mmeze au mteme shauri yenu ila kwa mambo mliyoyafanya kwenye Uchaguzi wa Kinondoni juzi MNATAKIWA KUFUTWA KWENYE RAMANI YA SIASA ZA TANZANIA hicho Chama cha siasa ni genge la Wahuni ndio maana watu wenye akili zao sawa sawa wanawakimbia kimegeuka kua ni Chama kinachotegemea mtaji wa ujinga wa baadhi ya wafuasi wasiokua wapiga kura …Chama makini na viongozi wanatakiwa kutafuta majibu ya matatizo ya Wananchi sio kuwatumia Wananchi kuanzisha vurugu za kisiasa Sheria ipo wazi Mikutano ya aina yoyote nje mwisho ni Saa 12 jioni kama agenda zenu hazikumalizika nendeni Makao Makuu yenu ya Chama ndani kutaneni lakini sio kutuvurugia amani kama mlivyofanya majuzi …huyo Mugabe katumia faulo kumzima mgombea aliyeshinda kura za maoni Diwani wa ile kata aliyouliwa Katibu wake badala yake kaenda kumleta Yahaya eti mgombea wa Kinondoni mtu kashindwa kila alipogombea maishani mwake eti leo unamleta Jimbo la wajanja kama Kinondoni matokeo ni kipigo cha mbwa mwizi kura 30,000 kwa 12,000 AIBU ila tu mmefanikiwa kusababisha maneno ya msiba badala ya jinsi mlivyoshindwa kwa aibu .amewadanganya wananchi wajinga kuandamana yeye kakimbia nje ya nchi kajificha Five Star Hotel hela za ruzuku ya Chama kaacha Msichana kapoteza maisha kuna Polisi wamepigwa mawe 4 wamelazwa Hospitalini yeye anafurahia huko Nje halafu kuna wapumbavu wanaolilia maandamano mazafantazzz ni wakati muafaka wa Msajili wa Vyama nchini kukifuta hicho chama hivi mpaka wananchi wangapi wapoteze maisha ndio tutaamka? .ushahidi upo wa Viongozi wa nyumbuzzz wakidai wanataka Tanzania iwe kama Libya na Egypt badala ya kuwaomba kura wananchi wote tunakumbuka Bomu la Arusha na tunakumbuka kifo cha Mwangosi na sasa kifo tena Enough na cha ajabu kila anaposhirki huyo Mugabe lazima kuwepo na vurugu na bado tunaendelea kuwalea FUTA HICHO CHAMA NOW amani ya Taifa haiwezi kuvurugwa na hilo genge la wahuni ambao tayari pole pole tunaanza kuwapa nafasi ya kuamini wao peke yao ndio wenye uwezo wa kufanya fujo! – le Mutuz