MY AMERICAN EXPERIENCE” Kuoa was my next thing nina kila kitu muhimu katika maisha lakini sikua na mke nikafikiri sana wazo la kuoa Mmarekani Mweusi au Mweupe nililifuta kabisa NO WAY baada ya kuishi nao kwa muda mrefu sikuamini kabisa kwamba kuna Mbongo anaweza kuoa au kuolewa na Mzungu au Mmarekani ni watu wabinafsi sana wasiomjali mtu yoyote mwingine isipokua wao tu miili yao kwenye joto inaharibika sana most of the times wanavuta ugoro na sigara hawapendi kabisa uwe na ndugu yaani mkioana ni wewe na yeye tu hamna mjomba wala wazazi wako na mengineyo mengi sana hasi so nilishaamua sioi mgeni lazima nioe Mbongo now nitampata wapi?.siku moja nikiwa kwenye hayo mawazo nikapata simu kutoka kwa Dada yangu Judge Mwendwa Malecela akiwa Brussels/Belgium baada ya mazungumzo mengi akaniambia pale alipo yupo na Msichana ambaye anadhani ndiye anayenifaa kuwa mke wangu I was like nani? kwenye simu akaja Msichana ambaye ndiye aliyekua my first Girlfriend nilipokua mdogo tulishaachana loong time baada ya kuni disappoint sana na nilikua nimeapa kua sitakuja kujihusisha naye tena so nilipojua tu kua ni yeye nilikua tayari kukata simu akanibembeleza sana nimsikilize nisikate simu too late nikakata simu na nikabadili namba haraka sana sikutaka tena kusikia..siku zote za maisha yangu nimekua binadam wa msimamo Right or Wrong kwa imani kwamba Mungu ndiye Jaji Mkuu wa Maisha yangu nimeishi stress free kwa muda mrefu sana wa maisha yangu kwa sababu ya kujiepusha na vyanzo vya Stress my ex girlfriend alikua mtoto wa Tajiri wa mwisho kwao alidekezwa sana kiasi kwamba alikua hajui maana ya maneno kama “STOP” “NO” au “WAIT” so nikawaza nikimuoa nitaanzia wapi ku deal na hizo Tabia? ..my thinking was sikumuomba Mungu kuniumba lakini ameniumba na kuniletea vikwazo vingi sana katika maisha yangu WHY? I mean on the one side nina Mama wa Kambo ambaye hakutaka kusikia anything concerning my Name infact ilifikia mahali akijua una ushirikiano na mimi anakutenga hakutaki na huku nina Mama mzazi ambaye was so selfish only thinking of herself and her interests I mean sikutakiwa kusema haya lakini I am doing this only kuwasaidia kufikiri wale walioko kwenye situation leo!….ITAENDELEA!