MY AMERICAN EXPERIENCE” Nilipofika USA nilikua nimeamua kuachana na Ubongo pamoja na kudate Wabongo nilikataa kata kata my thinking on Wabebez wa Kibongo was shaped nikiwa Bongo kwamba wengi wao Wazuri ninaoweza kuwapenda wanapenda pesa I was a Champion kabla sijaondoka Bongo kwa sababu nilikua na pesa kidogo so sikuwahi kua na tatizo nao kuwapata na wazuri lakini nilikua ninajua wanazimikia pesa ila Majuu ni tofauti I was stunned…mbebezz wa Kimarekani kwanza hasumbui ni Black and White ukimchorea mistari anakuambia kama anakuzimia au hapana mapema sana now akikukubali mnaenda Dinner analipa yeye na always anakua na Apartment yake na kazi nzuri hakuombi pesa NEVER labda uamue mwemyewe kumpa na ukimpa anakushangaa za nini? siku ya Birthday yako atahangaika kama ni yake I mean atachoma pesa zake bila kujali Mwanamke wa Kimarekani mapenzi ni mapenzi kweli halafu nilichokua nawazimia sana wakifikia siku zao za Mwezi hawakuambii ni MWIKO kwa Culture yao atakukwepa sana zile siku na mara nyingi hua wanaenda out wanawake watupu wanaita “GIRLS OUT” ni mwiko kukuonyesha hata dalili Mwanaume kua yupo kwenye siku as opposed na wabebezz wetu utasikia nalisikia tumbo hahahaha U know..HOWEVER nilishajifunza kua Dating American ni fun ila sio kumuoa ukiwaoa wanakua wagumu sana kuelewana nikaingia dilemma lakini nilishaamua sitaoa Mmarekani lazima nioe Mbongo nikaanza kujipa moyo kuna sio Wabongo wote ni Mcharuko wapo waliotulia lakini nitampata wapi cause Wabongo wabebezz wote niliokua nawajua pale New York nilikua nimesha wadharau kua hawafai na nilisha sema wazi in the public wakawa wananichukia sana.siku moja My Sister Mwendwa akanipigia simu tena alihangaika sana mpaka akaipata namba yangu akazidi kunisihi niongee na yule Msichana niliyekua namkataa kata kata …well somehow siku moja nikaamua kumsikiliza na nikakubali kuongea naye akaniomba sana msamaha kwa yaliyopita na kwamba she was ready to be my Wife baada ya kumaliza kuongea naye nikaamua tena kubadili mawazo nikabadilisha namba yangu tena ikapita Miezi kama 3 siku moja nikaamua kumtafuta tena mwenyewe nikampata nikamwambia namtumia tiketi aje New York kwa Wiki moja aone maisha yangu kwanza..ITAENDELEA