MY AMERICAN EXPERIENCE” Picha ya barua ya kwanza kutoka kwa Baba yangu nikiwa Baharia melini Belgium…nikawapigia simu wafanyakazi wenzake na mke wangu kuwaomba chonde chonde wasizitoe habari za mkasa ulionikumba kumbe ni kama nachochea mafuta kwenye kuni by kesho yake Asubuhi nikaanza kupata simu za pole Ohhh my God katika kupambana na Shetani in my life nilishajifunza mbinu zake zote za mashambulizi anapotaka kukukalisha chini Shetani ana Silaha moja kali sana kuliko zote ya kuwatumia watu wa pembeni here I was I facing the public hatred ya maisha yangu mazuri ya Ndoa …Shambulizi la kwanza kubwa la Shetani uso kwa uso in my life lilianzia kwenye Vita ya Mama yangu mzazi na Mama yangu wa Kambo la pili siku moja nikiwa mdogo nilikamata kwa bahati mbaya Chuma cha Dirisha chenye waya wa Umeme nikarushwa na kujipiga chini waliokuwepo wote walidhani nimekufa nikaponea chupu chupu sana Aghakan then siku moja Jambazi akaniwekea Bastola kichwani Mwananyamala halafu mkasa wa Ericka New York now nimekutana tena na Shetani uso kwa uso na deportation of my wife na majuzi karudia tena na kale kavideo …our House Girl alikua msichana mzuri na mkubwa nikaanza kujiuliza does it mean nitaishia na huyu House Girl? hahahaha…by siku ya Pili Wabongo wote pale New York walikua washajua habari kamili kua mke wangu na mtoto wamerudishwa Bongo uwezekano wa kurudi hakuna nikaiona furaha ya Wabongo live kabisa tena wala walikua hawafichi infact rafiki mmoja wa my wife ndiye aliyekua kinara wa kutangaza kwa furaha sana pia kuna rafiki mwingine wa mke wangu alikua likizo Bongo akaenda kwa jirani wa Mama wa mke wangu na kumfahamisha kua mke wangu kwa sheria za USA hatarudi tena yule jirani akamfikishia ujumbe Mama wa mke wangu kama ulivyo live I mean nimepigana sana na Shetani in my life lakini hili la mke wangu lilikua just too much to understand I tried and tried kuelewa jawabu likawa hakuna nikapiga simu nyumbani kuwafahamisha na kuwaomba waende Airport kumpokea cause nilifanikiwa kuongea naye akiwa South Africa Airport hatimaye wakanifahamisha kua amefika Bongo ila mtoto analia sana na huku kwangu nikawa nina pata taabu kumuangalia usoni mtoto wangu wa kiume.ITAENDELEA

SHARE
Previous article
Next article