MY AMERICAN EXPERIENCE” the true story of my 25 years in USA itaendelea lakini NITARUKA SOME CHAPTERS here ambazo zitakuja kupatikana kwenye kitabu ambacho ninakaribia kuingia mkataba wa kukiandika na my promise is nataka kuandika Vitabu kama 5 Mungu akinipa nafasi Inshallah kuacha “MY AMERICAN EXPERIENCE” ..kuna “MY LIFE BEFORE GOING TO EUROPE” ..”MY LIFE AS SEAMEN” …”RETURNING HOME THE SIX YEARS” ….ninaamini the best of all kitakua ni kitabu cha “MY INSTAGRAM EXPERIENCE & DATING”…cause for sure wala sio siri kua nimeusikia ujumbe kutoka kwa Mungu wangu kua sasa saa ya KUOA TENA nimepumzika Miaka 6 bila ndoa inatosha na ninasema tena kuoa kwa Mwanaume ni lazima hamna ujanja hata uwe nani au uwe vipi Ndoa ni muhimu sana ila tu Usilazimishe relax….now ni Kitabu cha mwisho ndio nitayajibu mashambulizi yote ninayoyapitia sasa hivi maana nina mashahidi wengi sana humu Instagram wanaoujua ukweli yaani Le Wabebezz …it is ok in life to have fun ingawa at the same token in life hakuna an expensive fun kama ya kuwa a Play Boy as I was in the last 6 years of freedom from marriage I have lived long enough kujua kwamba in life “TUNAVUNA TULICHOPANDA” na I am a man enough never to blame anyone kwa ujinga wangu mwenyewe yaliyonikuta hivi karibuni ni matunda ya U Play Boy yaani kuwachezea Wabebezz left and right bila kujali their feelings now kulikua na Mawili aidha kuacha mwenyewe au kuachishwa na Mungu nilikua ninafikiria siku nyingi sana kuacha mwenyewe lakini Dhambi huwa ni tamu sana so nilikua nasua sua then Mungu akaamua kunipa ujumbe live and Clear..ninasema Dhambi ni tamu cause guys dont get twisted SEX BILA NDOA NI DHAMBI hata useme nini that is the bottom line it is a FACT I know it .so ndio maana sikujiua kama wengi walivyotegemea au kukimbia cause nilijua kua yaliyonikuta nilijiletea mwenyewe ninamshukuru Mungu cause ningeweza kupata HIV au Magonjwa ya ajabu lakini Mungu ananipenda sana ndio maana akanipa ujumbe kwa njia aliyoitumia bila madhara makubwa kama yaliyowahi kuwapata wengine waliokua Play Boys like me ila sasa nimeacha nataka kuoa tena ila NINAJUA THE RULE KUA HUMUAINIKI MCHUMBA KWENYE SOCIAL MEDIA! – le Mutuz