MY AMERICAN EXPERIENCE” Kazi na Biashara za mke wangu na kazi yangu we were strong kila kona kama kawaida yangu I was a no nonsense Man pole pole Wabongo wakaanza kumuingia mke wangu na ikafikia point that biashara aliyokua anaifanya ni lazima ashirikiane sana na Wabongo ndipo my Fears started to become a reality kwani Wabongo wakaanza kumuingiza kwenye mambo yao ya Wivu, Chuki na Umbeya I did everything to resist it lakini mke wangu was full involved na pole pole wakaanza kutuvuruga then ikaja muuzaji wa Biashara zake huku Bongo ambaye ni Dada yake akawa ndiye almost Mungu wake mke wangu infact akaanza kupewa amri naye …siku moja Dada yake akaja likizo nyumbani kwetu USA tukakaa naye kama Mwezi mmoja by the time anaondoka nyuma hakutuacha salama maelewano yakaanza kupungua toka siku ya kwanza ninamuoa mke wangu nilikua najua ana pungufu la kutojiamini my thinking was Mwanaume unapoamua kuoa ni lazima ujijue kua una mapungufu na uyajue mapungufu ya unayemuoa kusudi uyazibe yasijitokeze kwa urahisi mbele ya Jamii na yeye afanye the same on you pungufu langu namba moja lilikua AKILI NYINGI amounting to Mjuaji sana… nilikua ninajua mambo mengi sana nimepitia mengi sana na nimetembea nchi nyingi sana na nimepigana sana na maisha that ilikua sio rahisi infact mpaka leo kuni Convince anything bila strong FACTS I mean vita vyangu na Shetani na Maisha vilinifikisha mahali pa kua too strong to be shaken na mambo madogo madogo na the Worst of all nilifikia mahalia pa kua Emotionless yaani kitu kinaweza kumuogopesha kila binadam kwangu it was nothing ..niliamini kwamba kwa sababu I am not a Cheater to my wife na anajua then makosa yangu yoyote atanisamehe tu kama mimi ambavyo ninamsamehe cause na yeye never cheated but baadaye nikagundua kwamba my Character was too much yaani too Strong kwa kila mtu na people were intimidated with my presence that started taking a toll on our marriage na it is where Shetani got his chance and opportunity siku moja nilikua nimeenda kazini Saa Nane za Usiku kama kawaida yangu ilikua Ijumaa niliporudi nyumbani Saa Sita mchana nikakuta nyumbani kwangu hamna mtu! haikuwa kawaida nyumba yangu ilikua active sana..ITAENDELEA!