MY AMERICAN EXPERIENCE” Picha ya siku ya harusi yangu with my best Man Athur nilikua nawaogopa sana Wabongo that hata best man wangu alikua mzungu ambaye we are still great friends mpaka leo ..now nikaendelea kupiga simu bila ya majibu I was in a total Shock nikamfahamisha Baba yangu Bongo akaniambia kama hawaonekani in one more hour waulize Polisi which I did nikapiga simu Polisi na kuripoti kua Mke na watoto na House Girl sijawakuta nyumbani na simu zao hazipokelewi Polisi wakaniuliza jina langu nikawapa wakaniambia Njoo kituoni now nikaenda about 10 from my home nilipofika kituoni sikuamini yaliyofuatia …Polisi wakaniambia Mke wako na watoto wapo salama isipokua jana mlikwaruzana kwa maneno na mke wako na kuna sms mlijibizana kwenye simu zimemfanya mke wako ameamua kuondoka na watoto na ameripoti hapa wakaniambia now unatakiwa kuelewa this is America Mwanamke akfanya haya aliyofanya wewe huna haki kabisa ila yeye ndiye mwenye haki na wakaniambia kwanza mke wako ni mjinga maana angekua na akili angekufukuza wewe kwenye nyumba tunashangaa kakimbia yeye …seriously this was the biggest joke of my life nikaanza kucheka Polisi hawakuamini lakini sasa wakaniambia the Worst kwamba siruhusiwi kusogea Maili 2 kutoka anapokaa na siruhusiwi kuwasogelea watoto kwa Maili Moja na ili nionane nao ni lazima awepo mtu mwingine siwezi kua nao peke yangu mpaka kwa ruhusa tu ya mke wangu well now nikaanza kubadilika cause it was getting serious na wakanisisitiza sana kwamba niwe makini sana cause nikicheza nitaishia Jela kama Weusi wengine yakaisha nikaondoka kituoni kurudi nyumbani nikiwa hoi …swali kubwa kichwani mwangu was ameenda wapi? na kosa nililomkosea mpaka kuondoka like that na kutishiana Polisi WHY? niliogopa kuoa Wamarekani kwa sababu ya kuogopa haya mambo ambayo now yamenikuta na mke mbongo! again nikampigia Baba yangu na Mama yake mke wangu na kuwafahamisha yaliyojiri nikaanza kufikiria What is next? na nikagundua yule mdada aliyekua anafurahia kurudishwa kwake Bongo ndiye Kiongozi wake huko aliko maana nikaanza kusikia maneno toka kwa wabongo kila kona ya USA tayari dunia nzima ilishajua haya mapya yaliyonipata mjanja kapatikana! ..ITAENDELEA!

SHARE
Previous article
Next article