MY AMERICAN EXPERIENCE” Aidha I was a born a strong man au ni maisha ndiyo yaliyonifundisha how to be strong ni tabia yenye uzuri na madhara yake na madhara namba moja ni wale wote wanaokua na inferior complex hua ni wepesi kutafuta njia nyepesi ya kushindana na your manhood kama ni marafiki watatafuta mtu yoyote wanayedhani hakuogopi na kama ni Mwanamke atatafuta Spare pembeni incase ukija kumuacha atapigana sana kukuonyesha kua alishakuwahi zamani ila alikua anakuchora tu so if you think you are a strongman like me then find a way to humble yourself mbele ya mke au mpenzi wako cause once intimidated by your manhood hua wanatafuta the easy alternative na usually wanawake hua hawataki kurudia makosa ya kumpenda tena a Strongman so watatafuta Mwanaume mjinga wa kumuendesha wao sio tena kuwa chini ya Mwanaume … my wife akaanza kuongea na mtu Bongo ambaye alikua anamuweka spare incase then huyu Dada akaja akamgundua akaniambia na akanipa evidence za sms zao zinazo onyesha walianza like one month early at Facebook so pale pale nikawaambia wasuluhishi kwamba inatosha SITAKI TENA KUENDELEA NA USULUHISHI kwa nini nilifanya vile ni kwa sababu nilijua kua katika kile kipindi cha maumivu jamaa alikua anampa comfort now hata ije mvua ya mawe Mwanamke hamuachi mtu wa namna ile ambaye anaamini kamsaidia sana kumbe all the man was doing ni kumchezea na her own weakness ni kama Wanaume wanapoenda nyumba ndogo michepuko hawanaga tatizo maana Mamen mwenyewe huja na habari zote Mwanamke huzitumia habari hizo hizo kukuchezea akili na kukufanya uamini kua anakusaidia kumbe anakutumia tu ujinga wako mwenyewe tatizo ni Mwanamke hawezi kuamuacha yule mtu hata itokee nini atalilia sana kwamba “HE WAS THERE FOR ME” hahaha so kama Mwanaume una akili ni wakati wa exit hapo hapo and that is what I did na ni kwa mara ya kwanza in my life nikajifunza kua my life comes first mengine yote baadaye so alipoambiwa kuhusu uamuzi wangu akafurahi sana kwamba haukubadili anything yeye ndicho alichokua anataka so tukakubaliana kuelekea kwenye DIVORCE wakati najaribu kutafakari sana wiki iliyofuatia kikaja kimbunga kipya kabisa kazini kwangu BOOM! …ITAENDELEA

SHARE
Previous article
Next article