MY AMERICAN EXPERIENCE” Picha ya Gari nililobaki nalo baada ya kuachana na mengine 2 ….now I am not a perfect creature of God nina mapungufu mengi sana lakini cha msingi ni ninayajua karibu yote I mean mapungufu yangu na kwenye Biblia Mungu anasema Busara inatakiwa itusaidie kuyajua na kuyaficha mapungufu yetu yasijitokeze kwa urahisi my ex amenichafua sana kwenye mitandao hasa Jamiiforums na kwa kumtumia Kigagulazz akafikia almost a point ya kuwaaminisha watu wengi sana uongo na hata akafikia kutoa copy ya my passport kuhalalisha uongo wake ambao simlaumu sana ndio upungufu wenyewe ni kwamba katika miaka 15 ya kuishi pamoja bado alikua hanijui vizuri na amenichafua sana kwa kuongozwa na Chuki na Hasira kuliko kujali ukweli….nilichojifunza in life ni Mwanamke hawezi kuwa na hasira na Mwanaume aliyeachana naye unless anajua kua yule Mwanaume ni a good man ila kamshindwa kwa sababu udhaifu wake tu na mawazo ya wanawake wengi ni kuombea yule Mwanaume asifanikiwe “THE TUKOSE WOTE THEORY” now Mwanaume akionekana kusonga mbele bila kumjali kwamba yupo Mwanamke hukasirishwa sana na kufanya kila mbinu za kummaliza yule Mwanaume that is what I am a victim for…nilikua na maisha kabla ya kuoa tena mazuri sana Wabebezz kibao na pesa nilikua nazo baada ya kuoa nikaacha kabisa ile lifestyle ambayo nilikuja kurudia baada ya kutoka kwenye ndoa 6 years ago mpaka leo tofauti ni zamani hakukuwa na Instagram lakini kwa wale tuliokua Facebook zamani U know that haya maisha ya kazi na Batazz sikuanza leo hata nikiwa US maisha yangu yalikua haya haya hakuna cha stress wala anything …I am American by spirit lakini mimi ni Mbongo kama wengine wote Miaka mingi ya kuishi Dunia ya kwanza USA imenibadilisha sana nalijua hilo vikwazo vya maisha nilivyopitia vimenifanya nimekua ukuta wa kutotishika na anything ila pia imenifanya kuyafurahia maisha yangu ya uhuru uliopitiliza ninaandika kitabu kuweka sawa ukweli nilizaliwa na spirit ya kutokubali kuonewa au kusingiziwa uongo na in USA nikakuta ni Spirit inayokubalika sana so I was at home infact mpaka leo ninajua bado nina the American Spirit ya kujali my life only… so kwa yote yaliyokua yananitokea nikaanza! ..ITAENDELEA

SHARE
Previous article
Next article