LIVE STRAIGHT TALK: The Art of Self Confidence we are losing vijana wetu wenye Vipaji kwa sababu HAWAJIAMINI na hakuna anayejali kwa sababu kila anapoanguka Celebrity kwenye kuvuta Unga ni furaha kubwa sana kwa the underdogs in our Society na Taifa letu ni Msikini hatuna Bajeti ya therapy so Vijana wetu wenye Vipaji wengi wanaishia kupotea na Madawa ya kulevya then Society inaanza kufurahia ad if it is funny majuzi nimeona picha za Kijana aliyetingisha sana na Ngoma yake moja mwishoni mwa Mwaka jana mpaka kufikia kuitwa “WIMBO WA TAIFA” sasa kun a habari za kuingia kwake kwenye matumizi ya Unga na hata picha zinazomuonyesha kuharibikiwa alipokua kwenye Chart kuna waliojitokeza na kujifanya mameneja wake wamemtumia sasa wamemuacha apotee …Vijana wadogo jifunzeni kujiamini ama sivyo Vipaji vyote vitaishia kwenye unga furaha ya the underdogs kwenye Jamii ni kuona Celebrity anaanguka inakua hadithi ya vijiweni kua “TULIJUA TU MAAANA ALIKUA ANAJIFANYA ANAJUA SANA” …ok guys iko hivi the Americans walinifundisha kua Binadam yoyote anayeweza kuongea lugha zaidi ya moja like me ni AKILI KUBWAZZ cause ninaweza kuongea lugha kama 10 na kwamba binadam yoyote anayeweza ku attract followers zaidi ya 10K kwenye Social basi ni lazima uwe tofauti now haya ni masomo muhimu sana katika luelekea njia ya kujiamini as Celebrity badala ya kusubiri Society ndio ikuambie cause Society itakushusha chini tu kua Hujasoma,Huna Akili, Huna Gari zuri, yaani Celebrity gani anakaa Uswahilini now kama haujitambui na hujui the truth unaishia kupotea na Pombe au Drugs ndio furaha ya the underdogs binafsi nina bahati kubwa sana kwamba nilisoma Shule Properly na kusafiri almost Dunia nzima ama sivyo kwa nafasi aliyokuwa nayo Baba yangu kisiasa ningeishia kama wengine wengi ninaowaona mtaani kulewa pombe na kuvuta madawa ya kulevya nafikiri hata wewe unajua kua hakuna Celebrity Bongo amewahi kushambuliwa na majuha like me lakini wamepiga ukuta kwa sababu NINAJITAMBUA na ninawatambua Majuha wote wpiga kelele kua hawana maisha cause ninajua kua hakuna mtu mwenye full life anayeweza kupoteza muda wake na maisha yangu ni wale tu watu wa mwisho kwenye Jamii ndio wanaolia lia! – @lemutuz_superbrand

SHARE
Previous articleBUNGE LAENDELEA MJINI DODOMA LEO
Next article