The Art of UNAFIKI wa ajabu sana Tanzania post yangu ya asubuhi naona imewatoa mapovu Wanafiki wengi sana ninaomba kuwakumbusha tena kwamba hakuna nilipokosea NINAWACHUKIA SANA WANAFIKI ndio wanaoliangusha Taifa letu …Wale Maaskofu ni Waongo na Wanafiki hakuna ukurasa wowote wa Biblia unaosema Kumtenga Binadam ni Uongo na ni Ujuha hakuna mahali Yesu aliwahi kumtenga mtu na on a serious note kumtenga mtu pia sio Demokrasia ndio maana Mungu aliumba Mamlaka tu ku deal na Wavunja Sheria za Jamhuri..Yesu alijaribiwa sana ashindane na Serikali ya Kaizari lakini siku zote alikataa kata kata akisema “YA KAZIARI MUACHIE KAIZARI” sasa hawa Maaskofu wa kuwatenga wenziwao kisa hawataki kuipinga Serikali wametokea Dini ya nani hiyo? ..I mean kwanini wanamchezea Mungu unamtemgaje binadam ambaye huna uwezo wa kumuumba? Aliyemuumba hajamtenga wewe binadam unamtenga kwa sababu gani tena Kiongozi wa Dini? Kitabu cha Mungu Biblia kipo very Clear kuwa “HUKUMU NI YA MUNGU SIO YA BINADAM” isipokua Mamlaka tu ambazo Mungu anazitambua toka enzi zile za kina Kaizari na anasema ni yeye anayeziweka na kwa sababu zake anazozijua yeye Mungu meaning kwamba hata kama Mamlaka ni mbaya Mungu anasema ameiweka kwa sababu zake anazozjiua yeye kama Mungu angekua na Tabia za kuwatenga wanaomuasi Yuda Eskariote si angemnyonga?…I mean huwezi KUHESHIMIWA KAMA HUJAJIHESHIMU kama hawaelewi ni kwamba Yesu alichukiwa sana na Wana Israel kwa sababu wao walimtegemea ashindane na Serikali na hasa kodi kitu ambacho Yesu alisema sio kazi yake kazi yake ilikua kuwarudisha kundini kondoo wa Mungu sasa unarudishaje kama unawatenga kwa sababu wameamua aidha kukataa au kubadilsha maamuzi yao ya Awali Biblia inasema KUSAMEHE ndio maana nimesema na ninarudi tena wale Maaskofu waliowatenga wenzao kwa sababu hawataki kuipinga Serikali wamekosea na infact mambo ya Serikali hayawahusu wao ni Viongozi wa Imani ya Dini sio Serikali HAPANA!..kama wana tatizo na Serikali wangetumia njia za kistaarabu za kuongea na Serikali ila kuitukana Serikali in the public ni kupandikiza mbegu za Chuki baina ya wananchi na Serikali that is wrong wao kazi yao ni kuwarudisha Kondoo kundini tu! – @lemutuz_superbrand

SHARE
Previous article
Next article