LIVE STRAIGHT TALK: The UNAFIKI THEORY inasemekena huyu Askofu ametengwa na Kanisa lake kwa kukataa kuunga mkono “WARAKA” wa Maaskofu wenzie against Serikali ya Rais Magufuli …now huu ni Unafiki wa namna gani ambapo “WARAKA: ulikuwa unadai hatuna Demokrasia sasa na wao Maaskofu kumbe hawana Demokrasia ……hahahahaha…..I mean unadai Demokrasia ambayo wewe mwenye huna wala huifahamu how it works? Maaskofu wacheni Unafiki ni Dhambi ….Halafu kuna Mbunge wa CCM aliyepiga sana kelele jana akidai eti “AMESIKITISHWA” lakini …Dr. Ulimboka alipotekwa na kupigwa na kutupwa porini hatukumsikia Mbunge huyu akisikitishwa …na Muandishi Marehemu Mwangosi alipouliwa na Askari hawa hawa hatukumsikia Mbunge huyu akisikitishwa …Kubenea alipomwagiwa Tindikali huyu Mbunge hakusikitishwa …Muandishi Kibanda alipotekwa na kupigwa huyu Mbunge hakusikitishwa …ila kwa mara ya kwanza in his life kasikitishwa jana ….hili Taifa sijui tumerogwa na nani ni Unafiki kila kona tuna baadhi ya Maaskofu Wanafiki na tunao pia baadhi ya Wabunge Wanafiki ….so automatically ni lazima tuwe na Wananchi WANAFIKI na matokeo ni tutakuwa na Watoto wanafiki ….mwisho ni Taifa la Wanafiki …na tatizo namba moja la mnafiki ni huwa ni mwepesi kusahau kwa mfano namjua Mbunge mmoja ambaye Mzazi wake alipokua Kiongozi chombo chako cha media kikimuandika vibaya alikua yeye huyu Mbunge anakupigia simu hata saa Nane za usiku ufute haraka sana …leo kasahau anarudia yale yale aliyokua hayataki Baba yake afanyiwe ndio maana ya UNAFIKI ninaousema …niliwahi kusema huko nyuma nyie Viongozi Vijana huenda mtajisaidia sana mkiepuka Mitandao yetu cause imeshawamaliza wengi na bado itaendelea kuwamaliza kwa sababu mnashindwa kuelewa kua Mitandao ya Tanzania imejaaa watu kama nyinyi WANAFIKI …mimi kuna watu humu nilitegemea watakua wa kwanza kwenye maandamano hewa ya juzi ..Wanatukana kila siku wanapiga kelele kila siku humu mpaka unaamini kweli ni wapiganaji so Mange akaamua kuwasaidia kuwapa Platform hakuna hata mmoja aliyethubutu now nenda Tweeter utawaona makelele tu na humu Instagram WANAFIKI WAKUBWA…..guys jifunzeni kutoa Boriti kwenye macho yenu kwanza! – @lemutuz_superbrand