Video queen irene amefunguka na kusema kuwa anashngaa sana watu wanamsema kuwa amekuwa akidanga na kutembea na wanaume tofauti ili kuendesha maisha yake.irene anasema kuwa pamoja na kwamba wanamsema anadanga lakini kwake haimuharibii kitu kwa sababu kwake ina faida.

Irene anaeonekana kama anamjibu mtu aliyempa dongo hilo la kudanga anasema kuwa kama wao wanaona kudanga ni kazi rahisi basi na wao waende wakadange ili wanufaike kama anavyopata yeye.

Hata wakisema kuwa mimi nina danga kwangu hainiharibii kitu, eeh so ninadanga okay so wats up.sijui wengine wanachukuliaje kudanga lakini mimi nina enjoy na ninapenda tu. na yeye kama anaona ni rahisi kudanga akadange.