The Art of Responsibility swali ni the Wema & Amba’s mess nani wa kumlaumu na nani anahusika? In my Opinioni ni we are all yaani Taifa zima tunahusika na ni jukumu letu kuubeba huu Msalaba aidha Tuurekebishe now au tujifanye ni mambo ya kwaida na tuyakubali cause kwanza hatutaki kuyaongelea kwa kirefu katika kutafuta Solutions na pili our Society ni kama tunasua sua sana kwenye kusimamia maadili yetu ambayo aidha tunayo au hatuna tunaigiza maana this is a National Crisis ambayo kama hatuku deal with it now hili Taifa tunakokwenda siko …TCRA as much as wanajitahidi but they are not doing enough kwa sababu ni majuzi tu wametukimbiza kukata leseni za Online TV mimi niliamini kwamba nia na madhumuni yao ni kuzichuja baadhi ya hizi 24hours sensational media outels na kubakiza zile ambazo zina make sense news wise lakini I am shocked na kinchoendelea kwa sababu siamini kwamba Online TV zote sasa hivi zina Leseni na sijui kama TCRA wanajua kwamba Online TV ndio the Source of these mess ….kwa sababu watengenezaji wa hizi Video Chafu wanajua kuwa watapata Airtime kupitia Online TV na Instagram sawa huenda ni vigumu kuwabana watumiaji wa Instagram lakini TCRA wanayo mamlaka ya ku regulate Online TV kwanini wameruhusu utitiri wa hizi Channel bila mpangilio? I mean it is a shame some of these Channels ni upuuuzi mtupu na ndio chanzo cha kurushwa kwa hizi video chafu …again naomba kurudia tena na tena kwamba we society ndio hasa the main source ya kuongezeka kwa haya mambo TUNAYAPENDA SANA maana tungekuwa hatuyapendi yasingekuwa yanatokea mara kwa mara tumegeuka kuwa Taifa la waigizaji yaani on one hand tunajifanya Watakatifu lakini swali ni nani anaangalia hizi video kama kweli ni watakatifu? …Inasikitisha sana sana guys kama hamjui Statitics za Instagram’s Traffic Africa zinaonyesha East Africa tunaongoza Specifically Tanzania na SpecificallyJiji la Dar now the big question huko Instagram kuna nini kinachokimbiliwa hivi? ni Negativity its about time now jamii hii tukakaa chini na kujitathmini kama ni kweli we are Maadili’s Nation au we are not! …TCRA AS MUCH AS MNAJARIBU KUPIGANA NA UOVU WA MITANDAO BADO YOU ARE NOT DOING ENOUGH! – @lemutuz

SHARE
Previous article
Next article