The Art of the big Picture ni we are all in this mess as a Nation hili ni tatizo la Taifa yaani “MAADILI” yetu that the big Question here should be Wema na Amba wamekosea au wamewahi kabla ya wakati? cause as a Nation ni lazima tukubaliane kwamba tupo kwenye Dunia tofauti na ile ya zamani Mwalimu Baba wa Taifa Kambarage hakutaka Television kwa sababu alijua kwamba ndani ya TV kuna an American Culture ambayo ni kama Mafurikoz ikiingia inasomba local Cultute yote na kuziacha jamii uchi wa Mnyama ni Nchi 2 tu Duniani zilizokataa nazo ni Afghanstan na China…Afghanstan wao walikataa American TV kwa ujumla wake na China wao ndio wanatakiwa kuwa our model kwani waliamua kutengeneza IT System yao ambayo inaweza ku monitor automatically kila kinachoendelea keenye TV na Social Media na wakawapa masharti wamiliki wa American Culture kwamba wakiona chochote wasichokitaka WANA HAKI MIKONONI MWAO KUKIONDOA MARA MOJA BILA KUSHAURIANA NA THE AMERICANS sisi Tamzania na Africa kwa ujumla tumeshindwa kwa sababu ni Masikini tunawahitaji Wawekezaji wa West bila masharti tofauti yetu na China ni kwamba The West wanalihitaji soko la China yaani 1.6 Billion population .so pole pole our Culture is falling down na ku surrender to American Culture ndipo ninaposema Wema na Amba wametupa wake up call ya what is Coming soon cause tusichokijua behind the TV ni American Culture ambayo base yake ni “UNAFIKI” wa kujifanya bingwa wa maadili lakini ni waongo cause wala sio siri wote tunapenda kuona walichokifanya tukishamaliza kuona ndio tunaanza kulalamika kwamba hawana maadili ni Aibu …nimejaribu kusoma comments nyingi za hizi ishu nilitegemea kukuta comments inayosema…”Nimejaribu kuangalia nimeshindwa kabisa nikaacha”..sijaiona katika a perfect Culture kama tunavyojidai hawa Wema na Amba wasingeachia video zao maana wangejua kuwa hakuna wa kuangalia wala kuwajali…lakini ukweli ni kwamba tunapenda so walichotupa ni a Wake Up Call kwamba it is coming tukae mkao wa kula ndipo ninaposema Mungu atahitaji kuwaomba radhi watu wa Sodoma na Gomora kwani aliwaangamiza kwa mambo kama haya ya Wema na Amba na jamii inayoyashangilia .WAZAZI LETS GET SERIOUS NA OUR KIDS!