Mwanadada Shilole amefunguka na kusema kuwa sababu kubwa iliyomfanya yeye kumshirikisha Chid benz katika wimbo wake mpya ni kwa sababu Chid benz ni msanii kama walivyo wasanii wengine na wala sio vinginevyo.

Akiulizwa kuhusu baadhi ya wasanii kuwa wakimsema na kumuweka katika makudi mabaya shilole amesema kuwa watu wanatakiwa kungalia aliotoka Chid Benz na kitu alichowahi kufanya katika muziki wa bongo fleva na sio kumdhaurau kwa sasa kwa sababu ameshuka.

watu hawaelewi tu, chid benz ni msanii mkubwa sana na anapswa kuoewa heshima yake kwa sababu ameweka mchango  mkubwa sana katika kuisimamsiah bongo fleva,  kwanini watu wanasema kuwa sio msanii? Na mimi nilimchukua yeye kwa sababu chid ana uweoz wa kuandika ngoma kuliko hata wanavyofikria wao.

Shilole anakiri kuwa ngoma yake mpya ambayo amemshirikisha chid benz yeye hakuiandika bali iliandikwa na chid benz mwenyewe.